Kama sehemu ya Programu ya Msanii wa PerFORM Music Incubator, wanamuziki 20 chipukizi walishiriki katika kambi kubwa ya mafunzo katika Snowball Industries. Kwa wanamuziki wengi chipukizi 20, hii ilikuwa mara yao ya kwanza kufanya kazi katika studio ya kitaalamu ya teknolojia ya hali ya juu. Kwa kufikia Snowball Industries, mojawapo ya vituo vya kurekodi vya hali ya juu zaidi Afrika Mashariki, washiriki walipata uzoefu wa ubora na taaluma inayohitajika kushindana katika viwango vya tasnia. Ufikiaji huu haukuongeza tu ubora wa kazi zao lakini pia uliweka kiwango kipya cha kile kinachowezekana kwa wasanii chipukizi katika eneo hilo.
Ubunifu wa programu hiyo ulileta pamoja vyumba vya ushirikiano vinavyotegemea aina ya muziki, watayarishaji wataalamu wakiwemo Mutoriah, Mbithi, Magaa, Cap, na Dillie, na mwongozo kutoka kwa waandishi wa nyimbo maarufu Ywaya (Watendawili) na Xenia Manasseh. Mazingira haya yaliyopangwa lakini yenye ubunifu yaliunganisha ubora wa kiufundi na ushauri wa kisanii, na kuharakisha ukuaji wa washiriki kwa njia ambazo juhudi za mtu binafsi hazingeweza kufikia.
Kilele cha mchakato huu kilikuwa Timeless, albamu ya kitaalamu na ya wasanii wengi. Timeless huleta pamoja mitindo mbalimbali, wanamuziki, na mada, na kuifanya kuwa albamu inayomvutia msikilizaji yeyote katika hatua yoyote ya maisha yake. Kwa kweli ni ‘isiyo na wakati’. Zaidi ya hatua muhimu kwa washiriki, Timeless pia ni uthibitisho wa dhana. Wakati wabunifu wachanga wanapopewa vifaa vya kiwango cha dunia, ushauri, na fursa za ushirikiano, hutoa kazi inayomvutia zaidi ya miduara yao ya karibu.
Katika kiwango cha kimfumo, kambi ya mafunzo ya perFORM inaonyesha nguvu ya uundaji wa ubunifu uliopangwa ili kuimarisha nafasi ya Kenya katika uchumi wa muziki wa kimataifa. Inaonyesha wafadhili, taasisi, na watunga sera kwamba kwa usaidizi unaofaa, vipaji vinavyochipukia vinaweza kustawi, kuchangia mauzo ya nje ya kitamaduni, na kujenga kazi endelevu.
Kwa kifupi, perFORM si tu kuwalea wasanii. Inaunda mfumo unaoweza kuigwa kwa ajili ya maendeleo ya sekta ya ubunifu katika Afrika Mashariki.
Albamu ya Timeless sasa inapatikana kwenye Spotify: Bonyeza hapa , Apple Music: Bonyeza hapa , na YouTube: Bonyeza hapa
Picha na Video
Picha za Nairobi Bootcamp: Bonyeza Hapa
Video ya Muhtasari wa Nairobi Bootcamp (Muhtasari wa Jumla): Bonyeza Hapa
Uzoefu wa Washiriki: Video 1 , Video 2
Sanaa ya Albamu Isiyopitwa na Wakati: Bonyeza hapa
Wasanii Wanaoshiriki:
NSB Karis NSB Marsh
The Mumbua
Solar SImone


