SANARA - Sanaa na Biashara kwa vijana wa Kenya
Fungua
Kazi Yako
ya Ubunifu
Kuwezesha wanawake na wanaume vijana kukuza biashara zao, ujuzi wao, na kujipatia kipato kupitia kazi za ubunifu zenye heshima.
Kwa ushirikiano na
Msafara wa mafanikio wa ubunifu
Sanara
Iwe wewe ni mbunifu wa mitindo, mtengenezaji wa filamu, mwanamuziki, mtayarishaji wa hafla, au unafanya kazi katika sanaa zingine za ubunifu, Sanara inatoa fursa ya kupata mafunzo, ufadhili wa kifedha, na usaidizi wa kibiashara ulioundwa kulingana na jinsi uchumi wa ubunifu unavyofanya kazi kihalisia. Hii ni sehemu ya juhudi kubwa zaidi, pamoja na mashirika washirika na kwa usaidizi kutoka Mastercard Foundation, kufanya sekta ya ubunifu ya Kenya kuwa mahali ambapo vijana wanaweza kujenga kazi za kudumu.
Njia ya ubunifu haina mfumo mmoja thabiti na unaweza kuanzia popote pale!
YOur journey to creative success
Sanara
Sanara (Sanaa + Biashara) is a 3-year program designed for young women and men aged 18-35 in Kenya. We provide training, skills development, networking, and access to financing, empowering you to thrive in the creative industries. Currently available in Kakamega, Kisumu, Mombasa, Nairobi, Nakuru, and Turkana Counties.
Je, Wewe ni Mbunifu?
Tunakutafuta Wewe!
Ikiwa una kipaji au nia katika sanaa, muziki, mitindo, filamu, upigaji picha, sanaa za jukwaani, hafla, au usanifu, wewe ni mbunifu! Sanara inasaidia anuwai kubwa ya vipaji, vilivyogawanywa katika makundi yafuatayo;
Mitindo, Mavazi, na Rembo
Kuanzia wabunifu wa mavazi na mafundi cherehani hadi wataalamu wa urembo (makeup artists) na majukwaa ya biashara ya mtandaoni (e-commerce).
Maonyesho ya Moja kwa Moja
Kwa bendi, wanamuziki, ma-DJ, vikundi vya maigizo, waandaji wa hafla, na wengineo.
Filamu, Televisheni, Upigaji Picha, na Uundaji wa Maudhui
Watengenezaji wa filamu, wapiga picha, watangazaji wa podikasti, waendelezaji wa michezo ya video (game developers), na wataalamu wa teknolojia ya uhalisia pepe (VR).
Kuyajenga maisha ya maana
Ahadi Yetu
Mafanikio Yetu Hadi Sasa
Kutoa ufadhili wa kifedha wa haki na unaofaa kwa biashara za ubunifu na kitamaduni.
Kufunza ujuzi unaoendana na soko na kuendeleza ujuzi uliopo kwa ajili ya kazi za ubunifu.
Kukuza mifumo ya kazi salama na ya haki katika sekta ya ubunifu.
20,000+
Waliofunzwa katika Ujuzi wa Kiufundi na Biashara
3,000+
Biashara changu (startups) za wabunifu zilizosaidiwa.
KES 1.2 B
Zilizotolewa kama Mikopo na Ruzuku
6
Kaunti Zinazoendesha Shughuli
11,000
Refugees
5,500
people with disabilities
110,000
young women and men
77,000
young women
11,000
Refugees
5,500
people with disabilities
110,000
young women and men
77,000
young women
Hadithi kutoka Sanara
- Hadithi za tasnia
Kambi ya Mafunzo ya Kifaa cha Kuangulia Muziki (PerFORM Music Incubator Bootcamp): Kuanzia Kipaji hadi Viwanda
- Hadithi za Washiriki
Mabadiliko Yanayoonekana: Kuangazia Tabitha Oyugi, Mwanzilishi wa Afriset Tailors
- Hadithi za Washiriki
Mabaharia wa Teknolojia Duniani: Kujenga Jumuiya ya Wanawake Vijana katika Teknolojia
Jiiunge na Sanara
Lango la Fursa
Jee uko tayari kuchukua hatua ya kujiunga na Sanara!
